Ham-eunjung 1st official fansite in Vietnam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

~♥♥♥~Hameunjung 1st official fansite in Vietnam~♥♥♥~

Trang ChínhTrang Chính  portalportal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????

Go down 
bi_halolo
pamy_diamond9x
LordOfDarkKnight
Jewelry
Catersantiago
Kazuki
Ngọc
0nlY_U_L3ad3R
12 posters
Tác giảThông điệp
0nlY_U_L3ad3R

0nlY_U_L3ad3R

Đến từ : Seoul. Ở chung nhà vs con bé trên avarta đấy!!! >"<

[Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Empty
Bài gửiTiêu đề: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeWed May 26, 2010 4:59 pm

Ai cũng bit, đã là thành viên của 4rum này, các bạn đều hiển nhiên iu quí T-ara và nhất là Leader dễ xương. Vậy hãy nêu ý kiến bạn đã iu EunJung vì lí do gì nhé [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 805721
------------------**---------------------
Mình trước nhá!!! Nói vậy chứ thật sự chả bit thix Leader từ hồi nào và vì sao.[Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 300387 Chỉ thấy unie khá đặc biệt và có vẻ rất...tinh nghịch [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 862348 nên trở nên dễ xương [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 524313
Ngọc

Ngọc

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeWed May 26, 2010 5:06 pm

à à dĩ nhiên rồi
mình iu lí đờ từ khi nghe nàng rap Time to love ý mà.
Từ lúc đó là mê tít mù tít mệt lun.
Mê cái kỉu tóc, mê cái tài nằng và mê cả vẻ đẹp tiềm ẩn bên trong lí đờ
Nói chung mình iu hết.
Lí đờ No.1
Kazuki

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeWed May 26, 2010 5:11 pm

Thik Eunjung vì cái giọng quá đặc biệt của bà chị =))
Lại còn siêu nhiệt tình trong mấy khoản đứng ngoài cổ vũ nữa ^^
thực ra thì cũng chẳng biết là thik Eunjung từ bao h nữa ^^ chỉ là từ hồi bà chị cut tóc + xem nhiều MV + shows thấy bấn hẳn ^^
Catersantiago

Catersantiago

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeWed May 26, 2010 6:20 pm

em thì ko biết thích Eunnie từ lúc nào
rất mê Eunnie
tinh nghịch ,dễ thương,đáng yêu vô cùng
Jewelry

Jewelry

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeThu May 27, 2010 9:14 am

tài năng ! chỉ xem wa cái perf igcboy mà mí ss mặc cái bộ màu vàng ứ , nhìn jung nổi bật nhứt , nhảy cực kì xung mà giọng thì vẫn lên dc cao ngút (bài này khó live thấy mồ [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 300387 )=>bắt đầu để ý [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 387796=> chờ xem mi' cai' perf sau => nhiu đó thui làm tui mê mẩn jung đến jo` [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 122296
nói thịk nghe nhạc hàn cỡ 2 năm roy` mà vẫn chưa kím dc tình êu đích thực (trừ nhóm Jewelry đã đưa mềnh đến vs nhạc hàn => jo` tan rã rùi [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 816957=> thia' mà chỉ sau 5' => êu jung mất rùi [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 524313
)
Catersantiago

Catersantiago

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeThu May 27, 2010 10:47 am

mà Eunnie rapper lại cực kì hay nữa chứ
LordOfDarkKnight

LordOfDarkKnight

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeThu May 27, 2010 11:22 am

Mê ss từ time to love, vẻ đáng yêu cùng tâm huyết khi hát, giọng trong hay và khỏe [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 19188
pamy_diamond9x

pamy_diamond9x

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeThu May 27, 2010 4:02 pm

Kết Jung vì Jung rất lạ ngay từ cái nhìn đầu tiên !!! Lúc đầu mình thích JiYeon (từ Lost of Study), cũng trong Lost of study mình thấy cảnh Junh nhà mình oánh Ji Yeon rất cá tính(trong phim thui ha!! Đừng hiểu lầm à nha!!!) Kết Jung luôn!!!Và mình càng kết hơn vì Jung là leader của T-ara!! Yêu Jung nhìu nhìu!!!
bi_halolo
◦◦♥ Admin ♥◦◦
bi_halolo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeSat May 29, 2010 2:50 pm

Hok hỉu sao mình lại thích Jung. Thấy nhìu người thích Jiyeon vì em ý kute dễ thương [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 122296. Nhưng mà mình thích Tôm hơn. Tôm có cái gì đấy lạ lắm, giọng hát và rap nghe lạ và cá tính.
Tính Jung nghịch ngợm giống mình [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 77712 , Jung xinh xắn đáng iêu. Nói chung là Iêu Jung nhứt đấy!
https://ham-eunjungvn.forumvi.com
N.G.K

N.G.K

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeSun May 30, 2010 11:39 am

chẳng bík sao, nói chung là êu ngay cái nhìn đầu tin từ cái BOPEEPx2, mặt unnie giống mèo nhứt [quyến rũ ấy màh], hợp với tai mèo nữa, rap rất hay, thêm tính tửng
nói chung [1 lần nữa] từ đầu tóc, dáng ng` đến tính tình đều êu hết
Jung Tôm

Jung Tôm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeSun May 30, 2010 10:09 pm

mình có nhiều lý do lắm kể ra sợ không hết. [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 592128
Mình biết leader từ hồi Lies
nh hồi ấy ss để tóc dài nên trông hơi mờ nhạt
từ lúc thấy quả đầu tóc ngắn rồi
phê luôn
vs lại nghe nàng rap TTL mà [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 763407
nói chug là tr đây, bh và hiện tại đều yêu nàng
tất cả những j về nag luôn
giọng hát, rap đỉnh, dáng ng, mái tóc,.... [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 66273
l3al3ykun

l3al3ykun

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeMon May 31, 2010 6:03 pm

Nhìn thấy Jung mỗi ngày coi như cảm thấy ngày đầy may mắn nka [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 140227
Nghe Jung hát mỗi ngày là cảm thấy s2 đời thêm [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 115607
Ngắm đòn Taekwondo Jung mỗi ngày là cảm thấy đỡ đau sau mỗi hồi bị bọn con gái tẩm quất ( Đến lớp mặc dù là con trai nhưng vẫn bị bọn con gái đánh thường xuyên ) [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 890716
Solane

Solane

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitimeTue Jun 22, 2010 2:55 pm

Vốn dĩ Sol thíck rap hàn
nên
.....
Khi ss hát Time To Love í
dù chưa hỉu sub là gì mà nhìn ss í cứ như thiên thần [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 387796
chết đứ đừ từ đấy [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 399187

r` xem Gosa ;)) khun mặt trắg bệt và nụ cười nhếch mép ấy [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 387796
gục luôn [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 343195

r` còn trong Coffee House [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 772103 omo~~~ chịu kô nỗi
trong cái OST ấy...hức....nhìn Jung khóc mà nc mắt rớt hôù mô kô bik [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 783868

IÊU VẺ CÁ TÍNH, NHAN SẮC, TÀI NĂNG, NGHỊ LỰC CỦA UNNIE!! [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? 387796
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????   [Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa  bạn đến vs EunJung???? Icon_minitime

[Thăm dò ý kiến]Điều gì đã đưa bạn đến vs EunJung????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Tham khảo ý kiến] Nếu 1 ngày Eunjung sang Việt Nam thì bạn sẽ làm gì để thể hiện tình yêu với ss?
» [03.06.10][News] Eunjung cảm thấy có lỗi vì không tham gia chiến dịch quảng bá ở Nhật
» [Thăm dò] Tóc dài hay tóc ngắn???
» Bạn thấy ss leader EunJung như thế nào
» [OTHER] Những điều bắt buộc phải nhớ về Ji Ji đáng yêu =x